Uni-Moulding shine masana'anta na gyare-gyaren al'ada don sassan filastik, daga cikakken ƙira & sarrafa samarwa, don samar da cikakkun samfuran ko abubuwan haɗin kai akai-akai ko don buƙatun kashewa ɗaya.
Abokan cinikinmu na dogon lokaci sun fito ne daga nau'ikan kasuwanni daban-daban, gami da motoci, kiwon lafiya, wasanni, sanitaryware, kayan gida, kayan lantarki.
Kwarewarmu ta ƙunshi dumbin thermoplastics da suka haɗa da PEEK, Nylon, PPO, ABS, PP, Acetal, da wasu kayan ƙarfafa gilashin fiber. Idan kuna buƙatar sabis na keɓaɓɓen daga kamfanin ku na gyare-gyaren allura tare da goyan bayan ƙwarewar shekaru a masana'antar, pls tuntube mu kuma za mu yi farin cikin samar muku da zance ko kowace shawara da kuke buƙata.
Karin Bayani Game da Mu
Idan kuna buƙatar kowane maganin masana'antu, tuntuɓi mu
Ana ganin Bambancin UNI yayin da ƙungiyar tallafin Injiniya da haɓaka samfuranmu ake ɗaukar a matsayin "mahimman manufa" ta…
Masu yin gyare-gyaren kayan aikin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ce waɗanda ke da gogewar shekaru da yawa na hannu. Iyawarsu don yin injin a hankali da gama tubalan karfe…
A halin yanzu, fasahar ɗaki mai tsafta ba na samfuran likita ba ne. Mafi yawan yanayin yanayi mara ƙura yana da…
Gudanar da aikin: Gudanar da aikin shine babban nasara ga masana'antar allura na al'ada, yana iya ɗaukar makonni 4 zuwa 12,…
Samar da sabis na Masana'antu tare da sabuwar fasaha
kuma sami mabuɗin nasara.